Select Language | “ภาษาไทย”“English”“Chinese”
Menu
Tuesday, September 19, 2017

รุ่นมินิมั่นเวต  แชมป์  105ป.

1. วันพิชิต มีนะโยธิน
2. เสือใหญ่ ลูกเมืองเพชร
3.ขวัญโดม เพชรพรชัย
4.แสนทนง ต.ศิลาชัย
5.เพชรรุ่งเรือง ศิษย์นรสิงห์
6. นรสิงห์เล็ก ลูกบ้านใหญ่
7. สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้
8. โคบี้ ป.เตละกุล
9. เปเป้เล็ก ต.หลักสอง
10. เพชรศิวะ ส.กิตติชัย

รุ่นไลต์ฟลายเวต  แชมป์  – 108ป.

1.ชัยมงคล ซูจีบะหมี่เกี๊ยว
2.เด็ดขาด ป.พงษ์สว่าง
3.เพชรเมืองชล ศ.ธาตุศาสตร์
4.เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง
5.ยอดชาติชาย เจริญกิตติกร
6.ยอดกตัญญู ท.กุดน้ำใส
7.เจริญผล ภพธีระธรรม
8.เพชรฉัตรชัย ศิษย์เบญจม
9.ณเดช ต.หลักสอง
10. หนองคายเล็ก นำแสงก่อสร้าง

รุ่นฟลายเวต  แชมป์  112 ป.

1.กุมารดอย ส.จิตรภักดี
2.ยอดแสนเชิง ไฉนดอนเมือง
3. ปืนกล ต.สุรัตน์
4.ลำน้ำมูลเล็ก ศักดิ์ชัยโชติ
5.เหลี่ยมทมิฬ เหลี่ยมธนวัต
6.ยอดมนุษย์ เพชรโพธิ์ทอง
7.ร้อยเชิง จ.จ้อยนาทวี
8.กล้าศึก อบต.กำพี้
9. แสนเก่ง หนุ่ยกาแฟโบราณ
10. เทพบุตร ลูกเมืองเพชร

รุ่นซูเปอร์ฟลายเวต  แชมป์  ว่าง  115ป.

1.พระจันทร์ฉาย ป.เพชรน้ำทอง
2. ยอดแสนเชิง ไฉนดอนเมือง
3.จูล่ง เอกบางไทร
4.ชูพงษ์เล็ก อบต.กำพี้
5.แสงดาว ส.กิตติชัย
6.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร
7.ร้อยเชิง จ.จ้อยนาทวี
8.ประกายทอง ส.จ.วิชิตแปดริ้ว
9.พญาผึ้ง ร.ร.บางบ่อวิทยาคม
10.เพชรเกรียงไกร ท.พราน49

รุ่นแบนตั้มเวต  แชมป์  ว่าง  118ป.

1. ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย
2.พลอยวิทยา เพชรพรชัย
3.พิชิตชัย อบต.กำพี้
4.เเก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์
5.กำพลเล็ก อบต.กำพี้
6. เพชร อ.พิมลศรี
7.ไผ่ทอง เมืองสีมา
8.ตระกูลก้อง ส.กิจรุ่งโรจน์
9.หยกเพชร เกียรติพลทิพย์
10.วิชิต ส.จ.วิชิตแปดริ้ว

รุ่นซูเปอร์แบนตั้มเวต  แชมป์  ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์ 122ป.

1.ลูกนิมิต สิงห์คลอง
2.ลำน้ำพอง หนุ่มยีนส์ตะวันนา
3.ลำน้ำมูล ศักดิ์ชัยโชติ
4.ยอดมงคล ต.หลักสอง
5.เพชรลำสินธุ์ ส.ก.สุไหงยิม
6.ชนะเพชร 91 รุ่งโรจน์
7.นาคา แก้วสัมฤทธิ์
8.ฉัตรชัยน้อย ศิษย์เบญจม
9.เขมรน้อย เกียรติทรงฤทธิ์
10.เหลี่ยมเพชร ส.พรเสน่ห์

รุ่นแฟเธอร์เวต  แชมป์  ว่าง 126 ป.

1.ธนญชัย ท.แสงเทียนน้อย
2.เพชรทวี ส.กิตติชัย
3.โจโจ้ ฮัวโรงน้ำแข็ง
4.ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง
5.ขุนศึก เอกบางไทร

รุ่นซูเอร์เฟเธอร์เวต  แชมป์  ว่าง 130 ป.

1.ปกรณ์ ศักดิ์โยธิน
2.ซุปเปอร์แบ๊งค์ ม.รัตนบัณฑิต
3.สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล
4.ใข่หวานเล็ก ต.หลักสอง
5.ใจเด็ด ศักดิ์หอมศิษย์
6.อุ้ยเสียวป้อ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว

รุ่นไลท์เวต  แชมป์  เกรียงไกร ต.ศิลาชัย

1.วิษณุพร ซูจีบะหมี่เกี๊ยว
2.มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัตน์
3.นพเก้า ก.เกษานนท์
4.เพชรใหม่ ลูกบุญมี
5. จักรณรงค์เล็ก ต.ศิลาชัย
6.เทวราช ศิษย์เบญจม
7.ศิริศักดิ์ ก.เกษานนท์
8.ชัยชนะ ศิษย์หลวงพ่อพูน

รุ่นซูเปอร์ไลต์เวต  แชมป์

1.สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ
2.มารวย ศิษยเจ๊ปอนด์
3.อรัญประเทศ ส.กิจรุ่งโรจน์
4.แสงนภา ท.แสงเทียนน้อย
5.แผ่นดิน ส.ทวีสิทธิ์
6.ไมค์ ส.กิจรุ่งโรจน์
7.เพชรทอง แครี่บอย
8.ชอปเปอร์ มานพรุ่งโรจน์
9.จี่เซียง (จีน)
10.ซี่เหลอ (จีน)

รุ่นซูเปอร์เวลเตอร์เวต แชมป์  ว่าง 154 ป.  

1.โทมัส ศิษย์พรเจริญ
2.สองพยัคฆ์ ส.สว่างยิม
3.ยอดขุนศึก ม.ภูวนา
4.ของฝาก ศิษย์พรศักดิ์